Đèn LED Ôm Cột Trụ Tròn Tòa Nhà Cao Tầng 72W-108W Chiếu Sáng Cảnh Quan Ngoài Trời Mã SP ZRC-6-3000 Zalaa là dòng sản phẩm Module lắp ghép từ M12, M16, M18, Ánh sáng 3000A, 3000B. XEM NGAY!
Trang trí cảnh ngoại thất toàn nhà, biệt thự, building...ngày nay có thêm nhiều loại mẫu đèn led ôm chiếu sáng vô cùng thích thú và đẹp lạ. Trong đó mẫu Đèn LED Ôm Cột Trụ Tròn Tòa Nhà Cao Tầng 72W-108W Chiếu Sáng Cảnh Quan Ngoài Trời Mã SP ZRC-6-3000 Zalaa loại cao cấp của ZALAA OUTDOR Lighting đang được giới thiệu cho các công trình, dự án.
1. Thông số kỹ thuật sản phẩm
Ví dụ: Bạn có 1 gốc cây hoặc cột có đường kính đo được là 250mm, thì bạn lựa chọn 4 Module ghép lại có đường kính vòng trong 260mm như hình vẽ bên dưới.
Tiếp theo, bạn muốn công suất chiếu sáng cho 1 gốc cây là khoảng bao nhiêu, để lựa chọn loại Module phù hợp. Hiện tại ZALAA OUTDOR Lighting có các mức công suất 12W/module, 16W/module, 18W/module có thể lắp ghép. Như vậy nếu bạn muốn lắp 1 đèn khoảng 45-50W, thì có thể lựa chọn 4 Module 12W, sau khi ghép sẽ có mức công suất là 48W.
| Số Module /Cái | Công Suất sau khi ghép (W) |
Đường kính khoảng (MM) |
| 1 | 12W | 16W | 18W | |
| 4 | 48w | 64w | 72w | 410mm |
| 5 | 60w | 80w | 90w | 510mm |
| 6 | 72w | 96w | 108w | 610mm |
| 7 | 84w | 112w | 126w | 710mm |
| 8 | 96w | 128w | 144w | 810mm |
Để đèn hoạt động ổn định thì ở mỗi mức công suất sau ghép sẽ có 1 bộ nguồn Driver tương ứng. Với dòng đèn này, ZALAA lựa chọn Nguồn Driver Meanwell 24V-75W/100W/150W. Bộ nguồn sẽ lớn hơn mức công
| Nguồn Meanwell | Nguồn 24V | Công suất đèn |